Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Góp ý nhỏ nhá

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Julie
Extreme Moderators
Extreme Moderators
Julie

Nữ

Góp ý nhỏ nhá Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý nhỏ nhá   Góp ý nhỏ nhá EmptyThu Aug 14, 2008 12:12 pm

Hiện nay, cộng đồng mạng xuất hiện rất nhiều 4rum và web có cùng chung mục đích kết nối trẻ ( rap.vn, forum.zing.vn.....). Và 9x4rum cũng không ngoại lệ. Có sự khác biệt nho nhỏ là admin, mod và e-mod hiện giờ đều là các thành viên sn 93. Có thể trong quá trình xây dựng 4rum mình còn nhiều thiếu sót, mong mọi người góp ý.
Hơn thế nữa, để 4rum bọn mình không bị tràn ngập trong vô số những 4rum đang hoạt động mong rằng admin, mods, e-mods, members cung cấp những bài viết có chất lượng. Chất lượng ở đây không có nghĩa là các bạn phải đề cập tới những vấn đề to tát lắm hay phải văn hay chữ đẹp. Chất lượng mình muốn nói tới là hãy đề cập đúng vấn đề mà topic đề cập tới, không lan man câu topic, chủ đề của topic cần phù hợp với chủ đề box ( nếu không phù hợp thì nên có góp ý và move tới box phù hợp ). Các topic nếu lấy từ các 4rum hay web khác cần chú thích rõ. Mong muốn và yêu cầu không spam topic hay comment để tăng số lượng bài việt. Các comment tự do phản ánh ý kiến nhưng tớ cấm có lời lẽ thiếu văn hóa ( tớ cấm còn admin cầm hay không thì tớ không biết). Nói tục chửi bậy thì ai mà không có ( tớ thú nhận là tớ cũng có) nhưng những lời như vậy từ miệng 9x ra thì không hay nên yêu cầu bỏ ngay Góp ý nhỏ nhá Mad1.
Đối với event câu khách, đừng tham phần thưởng mà câu bừa luôn nha. Hãy câu những con cá nhiệt tình với 4rum. Nếu người ta không nhiệt tình thì cũng không thể trách bạn được.

Mong mọi người sẽ nhiệt tình xây dựng 4rum nhá.
Thân,
Linh Ngọc.
proN93
2th Admin
2th Admin
proN93

Nam

Góp ý nhỏ nhá Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý nhỏ nhá   Góp ý nhỏ nhá EmptyThu Aug 14, 2008 8:05 pm

Chỉ mới lên Emod 1 thời gian mà Emod Ngọc đã có những câu nói hay như vậy!
Thật đáng đồng tiền bát gạo đấy!! 26 26 26 26 26 26

Góp ý nhỏ nhá
Trang 1 trong tổng số 1 trang